vinhf

ĐẦU ĐỌC THẺ NHỚ BỊ HƯ

Recommended Posts

EM CÓ 1 ĐẦU ĐỌC THẺ NHỚ. MẤY HÔM NAY EM CẮM VÀO MÁY TÍNH THÌ ĐÈN ĐẦU ĐỌC VẪN SÁNG NHƯNG MỜ HƠN TRƯỚC. MÁY TÍNH IM RE KHÔNG CÓ THÔNG BÁO GÌ CẢ. AI CÓ THỂ GIÚP EM BIẾT ĐẦU ĐỌC CỦA EM BỊ HƯ Ở ĐÂU KO?

NHÂN TIỆN CHO EM BIẾT IC GIAO TIẾP ĐẦU ĐỌC THẺ NHỚ KHÁC IC TRONG USD NHƯ THẾ NÀO KO?

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Chia sẻ trên các trang khác
EM CÓ 1 ĐẦU ĐỌC THẺ NHỚ. MẤY HÔM NAY EM CẮM VÀO MÁY TÍNH THÌ ĐÈN ĐẦU ĐỌC VẪN SÁNG NHƯNG MỜ HƠN TRƯỚC. MÁY TÍNH IM RE KHÔNG CÓ THÔNG BÁO GÌ CẢ. AI CÓ THỂ GIÚP EM BIẾT ĐẦU ĐỌC CỦA EM BỊ HƯ Ở ĐÂU KO?

NHÂN TIỆN CHO EM BIẾT IC GIAO TIẾP ĐẦU ĐỌC THẺ NHỚ KHÁC IC TRONG USD NHƯ THẾ NÀO KO?

IC giao tiếp đầu đọc thẻ nhớ về cơ bản giống như IC giao tiếp UFD, nhưng nó có vùng nhớ đệm lớn hơn, hỗ trợ nhiều chuẩn đọc/ghi hơn.

Đầu đọc cắm vào PC mà đèn sáng mờ hơn, PC ko nhận là chết IC giao tiếp, thay (nếu muốn tìm hiểu)

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

cám ơn anh nghĩa. nếu em muốn thay IC của đầu đọc thẻ nhớ thì có phải nạp lại firmware cho đầu đọc ko? anh có thể hương dẫn cho em ko? em cám ơn

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
cám ơn anh nghĩa. nếu em muốn thay IC của đầu đọc thẻ nhớ thì có phải nạp lại firmware cho đầu đọc ko? anh có thể hương dẫn cho em ko? em cám ơn

Có, sau khi thay xong IC giao tiếp của thẻ nhớ thì phải nạp lại FW cho nó mới chạy được.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Tạo tài khoản hoặc đăng nhập để trả lời

You need to be a member in order to leave a comment

Tạo tài khoản

Hãy đăng ký làm thành viên nào, rất dễ dàng thôi !

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Already have an account? Sign in here.

Sign In Now