Recommended Posts

E ko ở HD e ở HN nhưng nếu bác nhận thì e về đấy ăn đợi nằm chờ để học nghề đấy Bác nhận để em chuẩn bị lên đg, e nói thật mà.Tiện thể e hỏi máy 1160 của em có khỏi động nhưng ko báo đèn là sao hả a.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Chia sẻ trên các trang khác
E ko ở HD e ở HN nhưng nếu bác nhận thì e về đấy ăn đợi nằm chờ để học nghề đấy Bác nhận để em chuẩn bị lên đg, e nói thật mà.Tiện thể e hỏi máy 1160 của em có khỏi động nhưng ko báo đèn là sao hả a.

Cơ vẫn quay, ko báo đèn.

1. Formatter.

2. IC D/A thuộc mạch xử lý (D/A - Digital to Analog)

Ở Hà Nội thì xin vào Trung tâm dạy nghề Thanh Xuân hoặc Trung tâm đào tạo Siêu Thanh cho gần.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

CÓ em ở hải dương muốn học hỏi anh Nghĩa được không?em đang làm máy tính nhwung máy in hơi kém.không biết công ty anh nghĩa có tuyển người không em vùa học vừa làm

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
CÓ em ở hải dương muốn học hỏi anh Nghĩa được không?em đang làm máy tính nhwung máy in hơi kém.không biết công ty anh nghĩa có tuyển người không em vùa học vừa làm

Hiện nay tôi làm ở nhà. Ban ngày sửa máy, tối dạy hs, chưa có nhu cầu tuyển thêm nhân viên.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

tiện đây :rolleyes: cho em hỏi là máy in canon 2900 em tháo ra nghịch lụa, nghịch hết trục lụa em lắp vào cắm điện máy im re không có nguồn vào :blink: . bác nào chỉ dùm em với :( , em không động đến quang chỉ nghịch trục lụa thôi :unsure:

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
-kẹt hoặt gãy lẫy báo sensor báo giấy ra, chưa cắm socket sensor.

anh ơi anh làm ơn chỉ dõ hoặc cho hình em xem với được không :( . em có biết cái sensor là cái gì đâu :( em chỉ nghịch tháo ra rồi lắp vào không có nguồn vào chứ em chưa dõ về máy in . anh làm ơn giúp em với :( em cảm ơn anh trước nhé.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
anh ơi anh làm ơn chỉ dõ hoặc cho hình em xem với được không :( . em có biết cái sensor là cái gì đâu :( em chỉ nghịch tháo ra rồi lắp vào không có nguồn vào chứ em chưa dõ về máy in . anh làm ơn giúp em với :( em cảm ơn anh trước nhé.

Mang ra hiệu sửa đi. Táy máy hỏng thêm.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Vừa sửa nguồn máy in Canon 2900, tiện thể vẽ lại cái mạch nguồn. Các bạn tham khảo.

A Nghĩa ơi.Sơ đồ này mới là phần sơ cấp thôi.A vẽ luôn phần ổn áp bên thứ cấp cho a e học hỏi luôn a.hư hỏng phần nhiều là bên thứ cấp.còn phần sơ cấp thì ít bị mà. :rolleyes:

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Thank bac nhieu? mach nguon cannon2900 cung don gian nhi? em thay mot so mach nhu con may in 1120 no co mot con ic rat nhieu chan? bac nao co so do post len cho anh em hoc hoi them? Xin chan thanh cam on cac bac nhieu?

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Thank bac nhieu? mach nguon cannon2900 cung don gian nhi? em thay mot so mach nhu con may in 1120 no co mot con ic rat nhieu chan? bac nao co so do post len cho anh em hoc hoi them? Xin chan thanh cam on cac bac nhieu?

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
bac làm ơn cho E hỏi : cái máy 2900 của em cắm điện vào mở nguồn thì rờ le nhảy liên tục, bác làm ơn mnách nuớc cho em dc ko a !

xin hỏi bạn đã tim ra nguyên nhân chưa vậy.mình cũng có 1 con canoon 2900 nè.reler nhảy hoài

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

chào anh nghĩa!anh nghĩa có thể giải thích nguyên lý hoạt động của mạch nguồn máy in dùm em được không ạ!em còn đang đi học,đang báo cáo về vấn đề này nhưng không biết nguyên lý hoạt động của mạch này.em xin cảm ơn anh và các bro nhiều!nếu có thể thì hãy gởi qua mail: manhlinh0109@gmail.com

em xin chân thành cảm ơn!

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Cứu với bác nào có sơ đồ mạch nguồn máy in brother 2140 pos lên cho em nghiên cứu với. Em có con này mà loay hoay chưa sử lý được. ( nó bi chập điện rồi ngủ luôn ko lên tí nào nữa)

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

nguồn thì tự tay anh em vẽ lại.còn thực ra hãng nào cũng cớ sơ đồ sevrer cả. trong này có , nhưng hứa với một số anh em là không up. vì đi xin thì phải hứa. nhưng chỉ có vài dòng phổ thông . còn dòng của bạn độc quá à

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Tạo tài khoản hoặc đăng nhập để trả lời

You need to be a member in order to leave a comment

Tạo tài khoản

Hãy đăng ký làm thành viên nào, rất dễ dàng thôi !

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Already have an account? Sign in here.

Sign In Now