Sign in to follow this  
lqv77

Bo LCD đa năng giá 85.000vnd

Recommended Posts

Bo RTD2270CLW giá 85.000vnđ

Hỗ trợ nạp file cho anh em chưa có tool nạp.

Nên mua kèm bo LCD đa năng các sản phẩm sau:

Cable LVDS (lên panel) giá 15.000vnd / cable (nhiều loại cho nhiều panel khác nhau)

Cable VGA ngắn (nối bo với vỏ máy để lấy tín hiệu VGA), giá 15.000vnd

Giá tool nạp EP1102 chỉ với 200.000vnd 

Bo cao áp 4 đèn, giá 55.000vnd

Bo cao áp 2 đèn, giá 50.000vnd

Bo cao áp 1 đèn, giá 50.000vnd:

Keyboard, giá 20.000vnd

Jack DC 12V giá 5.000vnd

Xem thêm và mua trực tuyến tại:

https://shopee.vn/lqv77

Chấp nhận Ship COD trên toàn quốc.

anh vinh cho em hỏi tý .trên 3 bo đa năng đó có dùng con IC APW 7142 không anh{con 8chân } .nếu có em đặt gạch anh ít

COn này chạy cho cái gì ??? Liên quan gì đến bo đa năng ??? Hay là bạn muốn spam ???

em ko spam anh VINH ạ

vì em có mấy con lg sủ dụng con này { APW 7142 } EM tìm mua ngoai thị truong ko có

em nhờ anh sem dùn em mấy bo cua anh nếu có thì em mua .vì em rất cần .khách hối wa anh ạ .cảm ơn anh nhiều

EP1102 NẠP CHO NHƯNG BO CÓ HỌ GÌ VẬY A V. CÓ NẠP ĐƯỚC HẾT HỌ RTD KO A ?HÔM TRƯỚC NAP BO CÓ CHIP RTD2120L BỊ LỔI KO NẠP ĐƯỢC LÀM HƯ BO ĐÓ LUÔN.nó nạp cho board RTMC7B được ko a

em ko spam anh VINH ạ

vì em có mấy con lg sủ dụng con này { APW 7142 } EM tìm mua ngoai thị truong ko có

em nhờ anh sem dùn em mấy bo cua anh nếu có thì em mua .vì em rất cần .khách hối wa anh ạ .cảm ơn anh nhiều

Mình hiểu ý của bạn này rồi, con apw 7142 nằm trong board nguồn lcd LG 1943S xài adapter, hạ áp từ 12V xuống 5V và 2A. kiếm ngoài thị trường không có đâu, bạn mua adapter 5V/12V của Anh Vinh về độ vào là xong thôi. 5V hàn vào ngay cuộn dây và 12V hàn vào 1 đầu tụ nguồn vào là xong.

Mình hiểu ý của bạn này rồi, con apw 7142 nằm trong board nguồn lcd LG 1943S xài adapter, hạ áp từ 12V xuống 5V và 2A. kiếm ngoài thị trường không có đâu, bạn mua adapter 5V/12V của Anh Vinh về độ vào là xong thôi. 5V hàn vào ngay cuộn dây và 12V hàn vào 1 đầu tụ nguồn vào là xong.

cám on bác >hiện tại thì em nó đã lên nguồn nhưng nó lại báo POWER SAVING MODE {bật chế độ tiết kiệm}nó ko nhận cáp nũa mà chuyên về ché độ chò .rất mong các bác giúp dõ

EP1102 NẠP CHO NHƯNG BO CÓ HỌ GÌ VẬY A V. CÓ NẠP ĐƯỚC HẾT HỌ RTD KO A ?HÔM TRƯỚC NAP BO CÓ CHIP RTD2120L BỊ LỔI KO NẠP ĐƯỢC LÀM HƯ BO ĐÓ LUÔN.nó nạp cho board RTMC7B được ko a

Nạp được hầu hết bo đa năng.

Nạp chết là do chọn sai source thôi

anh vinh giờ em muốn đặt hàng 3 board xử lý đa năng lcd.

em ở đà nẵng.

yahoo của em xuanvu_dng@yahoo.com (hoặc xuanvudng@gmail.com)

chuyển tiền như thế nào .

nhận hàng thế nào.

anh vinh ơi . em muốn xuống chổ anh học cách độ bo đa năng vào lcd anh có nhận em không. em học khoảng một tuần thôi, học vào giờ nào cũng được

em rất muốn học nhưng trên em thiếu nhiều công cụ lắm. em có mấy cái lcd hỏng mạch bây giờ panen vất xó phí lắm

anh vinh ơi . em muốn xuống chổ anh học cách độ bo đa năng vào lcd anh có nhận em không. em học khoảng một tuần thôi, học vào giờ nào cũng được

em rất muốn học nhưng trên em thiếu nhiều công cụ lắm. em có mấy cái lcd hỏng mạch bây giờ panen vất xó phí lắm

cái này đơn giản mà bạn cứ alo trực tiếp cho mình.

anh vinh giờ em muốn đặt hàng 3 board xử lý đa năng lcd.

em ở đà nẵng.

yahoo của em xuanvu_dng@yahoo.com (hoặc xuanvudng@gmail.com)

chuyển tiền như thế nào .

nhận hàng thế nào.

sao không alo trực tiếp cho nhanh bạn

đang đợi hàng anh vinh gửi lên để thực hành . có gì mong anh vinh giúp đỡ à anh vinh có cái sơ đồ cáp lvds của bo lcd đa năng kèm tivi chạy con RTD2023B cho em xin với em đang có một cái chỉ biết mang ra ngắm không biết làm gì tại vì không có sơ đồ chân .cám ơn anh nhiều

đang đợi hàng anh vinh gửi lên để thực hành . có gì mong anh vinh giúp đỡ à anh vinh có cái sơ đồ cáp lvds của bo lcd đa năng kèm tivi chạy con RTD2023B cho em xin với em đang có một cái chỉ biết mang ra ngắm không biết làm gì tại vì không có sơ đồ chân .cám ơn anh nhiều

Cable lvdscho bo đa năng như nhau thôi, bạn chạy panel gì??? Cable đều có bán sẳn mà. Sơ đồ chân thì giống hoàn toàn bo trong linh sau:

http://kythuatphancung.com/diendan/index.php?showtopic=11990

cho e hỏi bo đa năng lcd có đường av giá bao nhiêu vậy a , e ở tỉnh sơn la muốn mua thì mất bao nhieu cước phí vay

bo tivi thì 390k nhưng mình chỉ bán cho thợ thôi.