Sign in to follow this  
kebuidoi_bh

Asus X83V treo LOGO

Recommended Posts

AUS X83V khỏi động chỉ lên logo asus rồi đứng im ở đó không boot xin hỏi có ai gặp pan này chưa xin cho mình ý kiến chưa bung máy chưa kiểm tra chi tiếc xin cám ơn mọi người giúp đở

AUS X83V khỏi động chỉ lên logo asus rồi đứng im ở đó không boot xin hỏi có ai gặp pan này chưa xin cho mình ý kiến chưa bung máy chưa kiểm tra chi tiếc xin cám ơn mọi người giúp đở

bác ơi em cũng đang dính bệnh như của bác đây.nên cái cứ đứng đực 1 chỗ không làm ăn đc gì.nó lại con bị dính pass bios nữa huhu

bác ơi em cũng đang dính bệnh như của bác đây.nên cái cứ đứng đực 1 chỗ không làm ăn đc gì.nó lại con bị dính pass bios nữa huhu

Ko có tool phá pass thì nạp lại , ko lên nữa thì hấp ->đá -> đóng VGA rời

Một số Master pass thử xem

- Đối với loại Award BIOS thì ta có thể nhập vào các password mặc định sau để thử bẻ khóa password đã đặt trước đó: AWARD SW, AWARD_SW, Award SW, AWARD PW, _award, awkward, J64, j256, j262, j332, j322, 01322222, 589589, 589721, 595595, 598598, HLT, SER, SKY_FOX, aLLy, aLLY, Condo, CONCAT, TTPTHA, aPAf, HLT, KDD, ZBAAACA, ZAAADA, ZJAAADC, djonet.

- Đối với loại Ami BIOS thì dùng: AMI, A.M.I., AMI SW, AMI_SW, BIOS, PASSWORD, HEWITT RAND, Oder.

- Một số password dùng chung cho Ami, Award và một số BIOS khác có thể thử như: LKWPETER, lkwpeter, BIOSTAR, biostar, BIOSSTAR, biosstar, ALFAROME, Syxz, Wodj.

dòng này bị pass nạp lại bios là qua đc pass đó bạn

dạ vâng em thanks các bác.Nhưng lí do là tai sao nó lai khóa Bios các bác nhỉ e thắc mắc quá

bị lổi bios mình gặp hoài mà dòng này bị nhiều lắm