lqv77

MiniPro TL866II Plus - Máy nạp ROM Bios - Giá 1.300.000đ

Recommended Posts

lại phải sang tuần mới nhận đc hàng .adapter sao ko có loại vừa vừa tiền nhỉ ? :P

Có vẻ như chiến lược " máy & hộp mực" của các nhà s/x máy in đã được hãng này áp dụng :lol:

lại phải sang tuần mới nhận đc hàng .adapter sao ko có loại vừa vừa tiền nhỉ ? :P

Chổ bạn hơi xa trung tâm, lại rơi vào dịp cuối tuần nên đành vậy.

Bạn cần dùng chính xác loại nào ???

Loại 32/40/48 giá hơi cao: 700k

Loại 25xxx thì rẻ hơn nhưng cũng cao: 300k

để đợt sau vậy .giờ e đang rất nóng lòng chờ con máy đó lên...?.adapter để sắm từ từ từng cái một .điều kiện thợ miền núi mà

để đợt sau vậy .giờ e đang rất nóng lòng chờ con máy đó lên...?.adapter để sắm từ từ từng cái một .điều kiện thợ miền núi mà

Tự tra cứu thử nhé, mã bửu phẩm của bạn đây:

ed704901375vn

Tra bằng cái này:

http://ems.com.vn/TrackTrace.aspx

Theo đó: 13 giờ 32 phút hôm nay 29/6/2012 hàng của bạn đã đến Sơn La rồi đó, nếu mai bạn ghi lại số này mang ra bưu điện gần nhất là có thể nhận hàng. Nếu bạn chờ nó phát thì chắc cú là thứ 2 bạn mới nhận được hàng.

Tra dùm bạn luôn nè:

Địa chỉ Bưu Điện Sơn La:

Địa Chỉ: số 43 Đường Tô Hiệu

Điện Thoại: 022852435

DD: 0913252099

www.sonla.vnpost.vn

Địa chỉ Bưu Điện Huyện Phù Yên:

Khối 5 Thị trấn Phù Yên, Huyện Phù Yên, Sơn La, Sơn La,

Điện thoại: (022)3863340

CÓ PHẢI EM MINIPRO NÀY NẠP ĐƯỢC CẢ IC BẢO MẬT CỦA CALI PHẢI KHÔNG ANH VINH?

Mình ko làm CALI, bạn tìm người làm CALI hỏi nhé, hoặc đọc tên IC rồi coi support list coi có không?

đã gọi là bảo mật rồi thì làm sao mà nạp được

Laptop "bảo mật" = cách lưu mật khẩu trong chip ROM, mình dùng máy nạp nội dung ROM không có mật khẩu là "phá Bảo Mật" rồi còn gì.

Vấn đề là "cách Bảo mật", mình không biết bảo mật của CALI là "như thế nào" nên đành bó tay.

CÓ PHẢI EM MINIPRO NÀY NẠP ĐƯỢC CẢ IC BẢO MẬT CỦA CALI PHẢI KHÔNG ANH VINH?

Xeltek 500P nó support list IC bảo mật Cali nhưng khi đọc nó không có dữ liệu, xoá củng báo lỗi luôn - đang cần xoá nạp con IC này đây, nên có thể thằng Minipro củng sẽ chào thua luôn - chưa kiểm chứng nhé!( có thể các máy nạp thông dụng trên thị trường không xoá nạp được IC này nên nó được gọi là IC bảo mật chăng ??? )

đã nhận đc hàng chiều nay .em này này chạy rất tốt và con máy in lấy linh kiện chỗ A.V cũng chạy oke rồi .thank A rất nhiều

Hì hì, đưa con không đúng tên mà không thấy lá ó gì à ??? Bạn kiu mình lấy K3564 mình đưa K2700 mà ???