lqv77

MiniPro TL866II Plus - Máy nạp ROM Bios - Giá 1.300.000đ

Recommended Posts

IC bảo mật mà bạn nói thường là AT88SC0104 hay HT48R05A trong các đầu đĩa MIDI karaoke. Nó có tác dụng là làm cho đầu của hãng sản xuất nào chỉ được đọc đĩa karaoke của hãng đó mà thôi. Mấy loại IC này hầu hết các máy nạp pó tay, chỉ có thiết bị chuyên dụng mà thôi.

may nap bao mat

AT88SC

HT-Writer 合泰单片机

Cái HT-Writer cần thì đặt hàng mua có đó.

T11VVWXh0yXXbnWsQT_010931.jpg_310x310.jp

AT88SC0104C解密 AT88SC0104C破解 AT88SC0104C解码

Cái này giá hơi bị chát

khanhdt cũng đặt mua một bộ =600k

Xác nhận "đặt gạch" hiện đã có 2 người "đặt gạch" cho bộ adapter 32/40/48 này là:

VuHaiIT và khanhdt

Hàng về sẽ "alo" sớm.

MiniPro mới nâp cấp phần mềm lên ver5.10 hỗ trợ 12791 loại chip. Loại này mình đã sữ dụng được 3 tháng nay thấy rất good, vứt luôn luôn TME PBC 5.0 rồi.

bác vức ko dùng vậy có thể cho mình kio đan nghèo ko có tiền mua cái xịn

bác vức ko dùng vậy có thể cho mình kio đan nghèo ko có tiền mua cái xịn

Có người còn "nghèo" hơn cả mình ..hic ...hic !!! :( :( :( .Chỉ năm ngoái thôi , nếu có ai bán con này 500k đủ phụ kiện là múc liền ah !!!

Trời, làm gì xúm vô khóc lóc van xin dữ vậy

Hay mình đổi PCB50 của TME bù 1.400k lấy MiniPro <-- tận diệt PCB50 luôn :)

Xin thôi chớ làm gì "khóc lóc van xin" nghe thảm vậy anh Vinh. Anh đổi dư ra cho em 1 cái nhé (xin tiếp) :lol:

Khặc! khặc!...mình mà chưa mua chắc cũng chuẩn bị xếp hàng ..."xin"... luôn chơ bộ !... :D , nhưng đọc câu "chọt lét" này " xúm vô khóc lóc van xin dữ vậy" sặc cười quá !... :lol:

Sơ sơ ..,it nhất cũng có 2 người "..." ròi !... còn ai nữa đang chuẩn bị..."..." tiếp thì ...chưa biết!???...

Tía và má.... ơ...ơ...i !!!! :lol: :lol :lol:

Xin thôi chớ làm gì "khóc lóc van xin" nghe thảm vậy anh Vinh. Anh đổi dư ra cho em 1 cái nhé (xin tiếp) :lol:

Trời, mình đổi bù thì lúc đó nó trị giá 200k, bán ra ít nhất 250k chứ :)

con PCB50 +bù thêm 400k để lấy bộ adapter 38/42/48 .A nghĩ sao??? :rolleyes: :rolleyes:

con PCB50 +bù thêm 400k để lấy bộ adapter 38/42/48 .A nghĩ sao??? :rolleyes: :rolleyes:

Ông tốt nghiệp ĐH/Cao học Tài chính - Kế toán ra ah :lol:

"chém gió" chơi chút Thư giãn thôi mà !?

Tôi cách ông ko xa đâu nhưng tính "anh Hai miền đù" hay nói thẳng . Có j thông cảm !!!!He he

Ông tốt nghiệp ĐH/Cao học Tài chính - Kế toán ra ah :lol:

"chém gió" chơi chút Thư giãn thôi mà !?

Tôi cách ông ko xa đâu nhưng tính "anh Hai miền đù" hay nói thẳng . Có j thông cảm !!!!He he

mình cũng chỉ nói chơi vậy thôi.kể ra bỏ đi cũng thấy tiếc ,mua chỗ A.V chưa sử dụng đc 3 tháng

Coi như hỗ trợ "nâng cấp". Chứ mình cũng ghét PCB50 lắm rồi.

Thích thì cứ gửi cho mình trước đi, hàng về mình ALO.

mình cũng chỉ nói chơi vậy thôi.kể ra bỏ đi cũng thấy tiếc ,mua chỗ A.V chưa sử dụng đc 3 tháng

Ừa ! tôi hiểu! nhiều khi áp lực công việc và ..việc kiếm xiền phải chấp nhận" hy sinh " và "mạo hiểm" ,tôi chỉ làm về MT nên nếu đụng BIOS .thì....kệ mịa nó ! , ko có ...thì thôi!!! , khi nào gặp con "hợp lý... tiên" thì mua :D

anh vinh ơi cho em hỏi chút về con máy nạp lày ở bên cạnh có 1 chỗ để cắm giắc có có 6 chấu mình có thể ứng dụng để lạp những con ic mà mình không có adapter được không vậy

chẳng hạn nạp con atmega 128

cả nhà o­­i, co bác nào huong dẫn cho em dùng con nap bios mini usb voi em mua về rồi mà vẫn chua biet cách su dụng. bác giúp em cho em xin số đthoai nhé em cảm on nhiều

Nếu mua bên mình thì ghé mình mình hướng dẫn trực tiếp nhé.

anh vinh ơi cho em hỏi chút về con máy nạp lày ở bên cạnh có 1 chỗ để cắm giắc có có 6 chấu mình có thể ứng dụng để lạp những con ic mà mình không có adapter được không vậy

ICSP dùng để nạp mà không cần tháo chip ra khỏi board. Một số dòng MCU hỗ trợ kiểu nạp này, như con ATMEGA 128 thì bạn có thể nạp được. Tuy nhiên MiniPro TL866CS không có giao tiếp ICSP, chỉ có TL866A mới có

fb45ddde5ff31f3541fa995ca1c32acc_4743250

Trên trang của nó toàn tiếng TÀU nên mình cũng chưa "ngâm cú" vụ này, anh em khác có ai biết support dùm cái.

Nó ghi rõ ràng rồi còn gì. Đó là chuẩn nạp ISP của hãng Atmel (hay dùng như atmega8, 64, 128... 89S...). Gồm 6 dây, vcc, gnd, reset, clock, mosi, miso. Cứ câu vô đúng những chân đó của chip là nạp thôi (dĩ nhiên phải biết cấu hình "fuse bit" không thôi con chip nó ngất phải kiếm thiết bị khác mới cứu được nữa).

Chuẩn nạp ISP (hay ICSP) của vi điều khiển PIC (hãng Microchip) khác chuẩn của atmel nhé.