lqv77

MiniPro TL866II Plus - Máy nạp ROM Bios - Giá 1.300.000đ

Recommended Posts

Xứng đáng tiền bỏ ra, qua 3 ngày phải làm việc với nó mình cảm giác rất thoải mái, nhanh, gọn nhẹ và tiện dụng. TME còn khuya mới có thể làm được điều đó. Không biết dòng đắt tiền nó làm đc gì hơn nữa nhưng với nhu cầu công việc hiện nay em thấy con này đã đáp ứng đủ cho em rồi. Chỉ tiếc rằng cái Adapter của em mua về nó bị gãy phải phẫu thuật bằng keo con voi

Cái chức năng "Tự động dò IC 25xx" cực hay, mình lười vệ sinh + đèn lúp + căng mắt.

Nhấn "auto..." chọn, xong READ ... XONG. chưa đầy 1 phút 30s

Còn mình thường, vệ sinh chip thật sạch.... tốn thời gian, mỏi con mắt.

Ai xài rồi cho thêm ý kiến.

Rẻ thêm đc 300k so với Hải lấy , thật may mắn

Có đủ bộ kia chưa RA ?????

Đã đủ bộ 32/40/48 (6 món) dành cho MiniPRO:

Free-Shipping-TL866cs-True-USB-Willem-Un

Giá bán lẻ: 750.000vnd

Giá bán cho 3 người đã đặt gạch trên topic này như đã hứa: 600.000vnd

Giá bán cho ai mua kèm MiniPRO (hoặc đã mua MINIPro tại kythuatphancung.com) hoặc chỉ cần đặt gạch tại topic này (tính từ thời điểm hiện tại): 650.000vnd

Số lượng có hạn, đợt này về chỉ 5 bộ, anh em nhanh chân dùm, chậm chân thì đợi thêm 1/2 month or 1 month nữa nhé.

Để chiều em về xem tiền nong chuyển cho bác lấy một chú.

Làm phụ bác một video cách hướng dẫn cài đặt Driver. Định làm từ đập hộp cho đến khai thác và sử dụng sản phẩm lại ko có nhiều thời gian. Khi nào em làm xong phần nào em up phần đó.

Cái chức năng "Tự động dò IC 25xx" cực hay, mình lười vệ sinh + đèn lúp + căng mắt.

Nhấn "auto..." chọn, xong READ ... XONG. chưa đầy 1 phút 30s

Còn mình thường, vệ sinh chip thật sạch.... tốn thời gian, mỏi con mắt.

Ai xài rồi cho thêm ý kiến.

Chưc năng này sẽ tự dộng dò tìm IC ROM họ 25xxx... c/x về thông số ROM nhưng không đúng tên hãng s/x (cái này ko quan trọng) , nói chung ai lười "soi" thì dùng c/n này cũng đựoc

vuhaiit lấy adaptor 32/40/48 (6 món) dành cho MiniPRO + 1 adaptor dùng cho ROMi PLCC-32 loại dùng "bạo lưc" + gắp của nó thứ 4 or 5 chuyển tiền , cụ thể lấy thêm j nữa sẽ gửi trong email nhé

Vừa rồi vì ko có bộ 32/40/48 mà phải trả lại khách 1 con láp dell nghi bị BIOS thế mới đau -> thiệt hại là ko thể tính đếm dược ;)

thấy mấy bác "nâng bi" em này ghê quá :D chắc sang tuần củng phải rước 1 em về đưa lên giường á quên

lên bàn chứ để ngâm kíu :rolleyes:.ko biêt em "chân dài" này có đọc được epprom 24XX ko nhỉ vì còn làm

tivi CRT trên bàn lỉnh kỉnh bo nạp rom,ep1130.....mệt quá.all in one cho nó khỏe vẩn còn khuyến mãi

ko bác Vinh

thấy mấy bác "nâng bi" em này ghê quá :D chắc sang tuần củng phải rước 1 em về đưa lên giường á quên

lên bàn chứ để ngâm kíu :rolleyes:.ko biêt em "chân dài" này có đọc được epprom 24XX ko nhỉ vì còn làm

tivi CRT trên bàn lỉnh kỉnh bo nạp rom,ep1130.....mệt quá.all in one cho nó khỏe vẩn còn khuyến mãi

ko bác Vinh

Đợt hàng thứ 3 đã hết, tầm hơn 1 tuần nữa hàng về tiếp. Giá theo "thời giá".

máy này có nạp được loại ic 24xx củ tivi không anh vinh

Hỏi cứ như dùng dao giết TRÂU, có chém chết con gà không :(

24xx bo hơn 100k là đã nạp được rồi, dù gì MiniPro cũng support 12.000+ chip

24xx chỉ là chuyện nhỏ như con thỏ thôi.

Hoặc vào link sau xem nhé:

http://www.autoelectric.cn/minipro/MiniProSupportList.txt

Thông tin thêm: 05/10/2012 về 10 chiếc, anh em có nhu cầu PM mình nhé.

mini pro này chạy ic cho led bảng hiệu điện tử được không anh ,hình như cần mua adapter 16 với 8 chân,hay sao anh ?

em đặt gạch anh 1 bộ ,thứ 4 em chuyển tiền rồi alo cho anh

minipro 1tr5 + bộ adapter 750k có tặng 3 adapter 16 - 20 - 32 ko anh ?

mini pro này chạy ic cho led bảng hiệu điện tử được không anh ,hình như cần mua adapter 16 với 8 chân,hay sao anh ?

em đặt gạch anh 1 bộ ,thứ 4 em chuyển tiền rồi alo cho anh

minipro 1tr5 + bộ adapter 750k có tặng 3 adapter 16 - 20 - 32 ko anh ?

IC dùng cho bảng hiệu là AT89S52 thì MiniPro dư sức nạp. Cái quan trọng bạn phải có firmware để nạp, còn không bạn phài biết lập trình.

Em đặt gạch một bộ 32/40/48 ,có hàng anh vinh nói em một tiếng > đt : không một sáu sáu bốn chín năm năm không năm chín,em ở gia lai ,mới lấy cái tool ak,chưa có adapter 32/40/48 , đang cần chạy cho mấy cái main đời cũ