hoason

main foxconn g31 vào win thì treo máy

Recommended Posts

tình hình em có cái main g31 bị tình trạng như sau:

boot vào win mainf hình đen, treo máy

cao thu nào có khinh nghiem xin giúp cho

lỗi win hoặc do 1 số phần khác trên main hoặc ram ổ cứng... bệnh này thì chung chung phải thử mới biết.chước hết bạn lên vệ sinh lại máy ram.khe ram...

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Chia sẻ trên các trang khác

mình đang bị pan này đây , foxcom G31 đã nạp lại bios , nhổ hết sound và net ra vẫn thế , nguồn +ram +chip ok , đã đá chip nam , ko biết lí do gì nữa . vào bios ko bị treo nhưng cứ đến win là treo , main vẫn nhận ổe cứng , ai có kinh nghiệm pan này chỉ ae với , thanks ạ :(

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
mình đang bị pan này đây , foxcom G31 đã nạp lại bios , nhổ hết sound và net ra vẫn thế , nguồn +ram +chip ok , đã đá chip nam , ko biết lí do gì nữa . vào bios ko bị treo nhưng cứ đến win là treo , main vẫn nhận ổe cứng , ai có kinh nghiệm pan này chỉ ae với , thanks ạ sad.gif

Mình cũng bị y như thế. Xin bổ sung thêm là dù rút ổ cứng, boot win xp mini trên đĩa CD cũng bị treo như thế. Ae nào biết chỉ chiêu với!!!!

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

E có 2 cái main foxcon g31 mv , 1 con chạy 5p tự khởi động lại với báo màn hình xanh, thử thay nguồn, ram, cpu vẩn ko dc. 1 con thì cứ vào logo window là treo đứng hình củng thay hết đồ với disable sound, lan mà ko được. Ae nào gặp bệnh này rồi chỉ giáo với ạ

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Tạo tài khoản hoặc đăng nhập để trả lời

You need to be a member in order to leave a comment

Tạo tài khoản

Hãy đăng ký làm thành viên nào, rất dễ dàng thôi !

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Already have an account? Sign in here.

Sign In Now