Sign in to follow this  
lqv77

Tra cứu định vị bưu phẩm

Recommended Posts

EB741885521VN

Dùng cái này nhé: http://ems.com.vn/TrackTrace.aspx

Em nhận được hàng rồi. Đúng theo yêu cầu, chỉ tại em nhìn nhầm keo giải nhiệt 50g và mỡ bôi trơn 50g thành ra lấy toàn mỡ bôi trơn. Lần sau em lấy bo độ LCD thì lấy bổ sung vậy. Cảm ơn anh nhiều.

@ Duong Viet Phuong:

Mã vận đơn: EC743364262VN

Thêm: nhìn hình avatar già quá.

Em cảm ơn bác nhé. Để em kiếm hình vợ con em cho vào chắc đẹp hơn :D. Đang ngóng hàng của bác. Nếu bác cho phép đợt hàng này lên em sẽ quay Video và đăng hướng dẫn cho anh em học hỏi

Em cảm ơn bác nhé. Để em kiếm hình vợ con em cho vào chắc đẹp hơn :D. Đang ngóng hàng của bác. Nếu bác cho phép đợt hàng này lên em sẽ quay Video và đăng hướng dẫn cho anh em học hỏi

Viết TUT là mong mỏi của tất cả anh em kỹ thuật, thêm một người làm TUT thì tất cả anh em được nhờ mà.

Mình đang viết 1 bài, định làm trong buổi chiều chủ nhật ai dè 3 -4 buổi (chỉ tính thời gian ngồi viết) còn chưa xong:

http://kythuatphancung.com/diendan/index.php?showtopic=20551

Viết TUT là mong mỏi của tất cả anh em kỹ thuật, thêm một người làm TUT thì tất cả anh em được nhờ mà.

Mình đang viết 1 bài, định làm trong buổi chiều chủ nhật ai dè 3 -4 buổi (chỉ tính thời gian ngồi viết) còn chưa xong:

http://kythuatphancung.com/diendan/index.php?showtopic=20551

Bài này em có xem , nếu tính theo tuần thì em nghĩ nó cũng tầm 2 tuần rồi. Em biết bác bận nhiều việc nên giành ít thời gian viết bài. Ngày trước em là người đầu tiên mang phần mềm làm GHOST đa cấu hình về Việt Nam, bữa đó phần mềm toàn tiếng Trung Quốc em phải cất công sang Trung Quốc nhờ mấy thằng phiên dịch nó dịch hộ. Nghĩ lại công việc ngày đó với công việc hiện nay Bác đang làm em cũng thấy tìm hiểu mày mò lúc đầu quả là mất thời gian và mệt mỏi. Cảm ơn Bác đã cho anh em những kiến kiến thức bổ ích.

Bài này em có xem , nếu tính theo tuần thì em nghĩ nó cũng tầm 2 tuần rồi. Em biết bác bận nhiều việc nên giành ít thời gian viết bài. Ngày trước em là người đầu tiên mang phần mềm làm GHOST đa cấu hình về Việt Nam, bữa đó phần mềm toàn tiếng Trung Quốc em phải cất công sang Trung Quốc nhờ mấy thằng phiên dịch nó dịch hộ. Nghĩ lại công việc ngày đó với công việc hiện nay Bác đang làm em cũng thấy tìm hiểu mày mò lúc đầu quả là mất thời gian và mệt mỏi. Cảm ơn Bác đã cho anh em những kiến kiến thức bổ ích.

1/7 -> 7/7 đúng 1 tuần mà ???

Thứ 7, CN thì chỉ có nhân viên phát bưu phẩm mới nghỉ thôi. Bưu phẩm vẫn "lưu hành".

Hôm nay là thứ 7 mà bưu phẩm vẫn đi nè, tra thử đi:

EC743364262VN

http://ems.com.vn/TrackTrace.aspx

Hướng Ngày Giờ BC gửi BC nhận/Ng nhận C.Thư Túi K.Lg

Xn đi 07/07/2012 15:58 KT EMS liên tỉnh KV phía Nam - VIET NAM KT EMS liên tỉnh KV phía Bắc 1122 20 1635

Xn đến 07/07/2012 15:36 GD cấp 2 Quận 5 - VIET NAM KT EMS liên tỉnh KV phía Nam 525 1 1635

Theo thông tin trên EMS KV phía nam đã chuyển cho EMS KV phía bắc lúc 15:58 (tầm khuya nay hoặc rạng sáng mai nó sẽ đến EMS khu vực phía Bắc.

Đúng lộ trình thì thứ 2 bạn nhận được, trể nhất là thứ 3 tùy người phát bưu phẩm.

Em nhận được hàng rồi bác Vinh ah. Bo nguồn tụ tiếc là bị sứt vì chân va vào nhau. Nguồn hai cao áp là bị nhiều hơn, nhìn chung nguồn 2 cao áp em thấy không được đẹp lắm. Lại dính một con đã bị cấy DM5065 nhưng vẫn hoạt động bình thường (Chú cấy này làm tư liệu để em học độ nguồn :D). Trong đống nguồn 2 cao áp em thấy có một loại bo màu trắng hình vuông nó vừa gọn lại đẹp. Chất lượng chắc lắp vô mới biết được. Mọi thứ em test hết rồi đều tốt cả, cảm ơn bác nhiều.

Em nhận được hàng rồi bác Vinh ah. Bo nguồn tụ tiếc là bị sứt vì chân va vào nhau. Nguồn hai cao áp là bị nhiều hơn, nhìn chung nguồn 2 cao áp em thấy không được đẹp lắm. Lại dính một con đã bị cấy DM5065 nhưng vẫn hoạt động bình thường (Chú cấy này làm tư liệu để em học độ nguồn :D). Trong đống nguồn 2 cao áp em thấy có một loại bo màu trắng hình vuông nó vừa gọn lại đẹp. Chất lượng chắc lắp vô mới biết được. Mọi thứ em test hết rồi đều tốt cả, cảm ơn bác nhiều.

Cái quan trọng là nó chạy OK thôi , đằng nào nó cũng lắp bên trong , bây h thế là còn sướng chán ,hồi trước chưa có nó phải câu kéo từ bo khác trông còn kinh hơn :D

Thông cảm, bo nguồn cao áp 2 bóng hết sạch, ráng vét những bo "đẹp nhất" đưa đó.

@ Dương Văn Thành: VB752492596VN; VB752492605VN

@ Nguyễn Xuân Quân: RB730869514VN (Chuyển thường, không định vị được)

@ Trịnh Ngọc Hoàng: VB753274102VN