Recommended Posts

Đã nhận được tiền thank chú vì uy tín.

Ai dại j đánh mất "uy tín" nơi công cộng chứ !

Chú em thì "sướng" rồi còn "chú anh" thì vẫn "khổ " , đến h này (ngày thứ 3 ) "nó " vẫn nằm ở TTKTVC Tp HCM hay đang trên toa tàu , hay đang nằm ở đường hầm... Hải vân , có trời biết !? ,vì nó chưa có t/t j thêm hix ! :(

Ai dại j đánh mất "uy tín" nơi công cộng chứ !

Chú em thì "sướng" rồi còn "chú anh" thì vẫn "khổ " , đến h này (ngày thứ 3 ) "nó " vẫn nằm ở TTKTVC Tp HCM hay đang trên toa tàu , hay đang nằm ở đường hầm... Hải vân , có trời biết !? ,vì nó chưa có t/t j thêm hix ! :(

:P :P :P chịu thui! chúc chú sớm test hàng nha.

bác nhận dc hàng chưa thế. sao lâu vậy ?

Xin lỗi nhé , nhận đc lâu rồi cỡ khoảng gần 2 tuần j đó nhưng bận lu bu quá , mấy lần định lên cm trả lời mà cứ quên khuấy đi

Hàng OK rồi , thanhk chú em nhé ! , chú em đóng vào hộp lúc mở ra cứ như pháo hoa giấy chúc mừng SN vậy , lần sau rút KN chèn cho nó chặt chứ đừng để lỏng như thế , may mà ko sao

Mấy cái HDD PC kía dịnh "đặt tên" ra sao , có j thì chuyển sang pic đó nhé

Xin lỗi nhé , nhận đc lâu rồi cỡ khoảng gần 2 tuần j đó nhưng bận lu bu quá , mấy lần định lên cm trả lời mà cứ quên khuấy đi

Hàng OK rồi , thanhk chú em nhé ! , chú em đóng vào hộp lúc mở ra cứ như pháo hoa giấy chúc mừng SN vậy , lần sau rút KN chèn cho nó chặt chứ đừng để lỏng như thế , may mà ko sao

Mấy cái HDD PC kía dịnh "đặt tên" ra sao , có j thì chuyển sang pic đó nhé

Chú cần em nào cứ nói. nhận tiền rồi mà thấy chú chưa tes dc hàng cũng không yên tâm nên hỏi tra vnpost thì tụi nó làm biếng cập nhật wa,

chú nói pic nào ?