Recommended Posts

DVD RW sata

DVD Rom ata

HDD ata 40g

HDD sata 160g

car wifi

Phím CQ 40

CPU 2.20 DUEcore

mình ở mỹ tho - tiền giang anh em cứ cm cho giá thoải mái. hoặc linh kiện pc cũng có luôn ah.

HDD ata 40g

HDD sata 160g

Giá nhiu hả bạn , tình trạng ra sao có "tì vết " j ko ?

ATA 40G 350k

sata 160G 600k

ko tì vết gì đâu đang xài mà,

Hiệu j hả bạn nếu bạn đảm bảo OK mình múc hết , nhưng fix thêm giá đi , mình trả 850k 2 con bao gồm cả phí ship hàng cho mình

Hiệu j hả bạn nếu bạn đảm bảo OK mình múc hết , nhưng fix thêm giá đi , mình trả 850k 2 con bao gồm cả phí ship hàng cho mình

40g toshiba ,160g wd, bạn yên tâm đi ok hết, xem như giá giao hữu vậy.ok

ê. mà phí ship tới đâu ah? khoảng bao nhiêu chứ

Phí chuyển phát nhanh thì mất 50k thôi , tính theo trọng lượng mà ko tính k/c trong nước - quan trọng là cách đóng gói sao cho đảm bảo

ĐC dứoi chữ ký đó : Vũ Ngọc Hải , số nhà 217 , đường Chu Văn Thịnh , Thành phố Sơn la , Tỉnh Sơn la

Bạn cho đ/c của bạn để mình tiện giao dịch , trả tiền

Ở đây luôn cũng đc , ko cần vào YM! đâu như thế dễ công khai trách nhiệm của 2 bên

Phí chuyển phát nhanh thì mất 50k thôi , tính theo trọng lượng mà ko tính k/c trong nước - quan trọng là cách đóng gói sao cho đảm bảo

ĐC dứoi chữ ký đó : Vũ Ngọc Hải , số nhà 217 , đường Chu Văn Thịnh , Thành phố Sơn la , Tỉnh Sơn la

Bạn cho đ/c của bạn để mình tiện giao dịch , trả tiền

Ở đây luôn cũng đc , ko cần vào YM! đâu như thế dễ công khai trách nhiệm của 2 bên

24 yersin phường 4 - Thành Phố Mỹ Tho (a Nhu) 0907223532. đóng gói = giấy rồi bỏ vào chung 1 hộp là dc chứ gì . nói thật giá này hơi thấp đó nếu là hàng mua bán thì lỗ chắc.ah mình quên là ổ samsung nha.post lên cho yên tâm

24 yersin phường 4 - Thành Phố Mỹ Tho (a Nhu) 0907223532. đóng gói = giấy rồi bỏ vào chung 1 hộp là dc chứ gì . nói thật giá này hơi thấp đó nếu là hàng mua bán thì lỗ chắc.ah mình quên là ổ samsung nha.post lên cho yên tâm

Hi hi , đây là mua bán /nhượng bán chứ đâu phải buôn bán :D .Giá hàng secon thì vô cùng phải ko ? , trên bạn bảo cứ cm thoải mái còn j , giá ae thế là hợp lý rùi

Theo k/n của mình bạn đóng hàng như trên là đúng , đừng dể 2 ổ chạm nhau tốt nhất là bọc bằng ninon bong bóng cho vào hộp , quan trọng là chèn xốp mút thật dày 6 mặt kiểu ném vào tường ko sao :lol: vì bọn Bưu điện nó chuyển hàng ẩu lắm , quăng như quăng gạch ah

Còn về chất lượng hàng / tiền thì tc hết là gửi niềm tin vào nhau .Niềm tin + chữ Tín + Lương tâm . Mình tin bạn

Cho mình số/chủ TK ngân hàng của bạn , khi nào mình nhận đc mã vận đơn mình sẽ chuyển tiền

ĐC nơi đến : Vũ Ngọc Hải . Số nhà 217 , đường Chu Văn Thịnh , Thành phố Sơn la , Tỉnh Sơn la . ĐT : 0912 55 9735

số tài khoản ngân hàng Đông Á: 0103697988 Nguyễn Văn Nhu. hôm nay chủ nhật để xem,khi nào gửi xong e cm.ok

Bạn cho tên đầy đủ chi nhánh của NH nữa nếu ko có ko chuyển dc đâu , tức là :

Tên TK : Nguyễn Văn Nhu

Số TK : 0103697988 tại Nh Đông Á chi nhánh.... xxx....

Dùng chuyển phát nhanh EMS của Bưu điện Việt nam , khoảng 3-4 nagyf sau mình nhận đc hàng , mình mua hàng của RA đây cứ đúng 3 nagyf sau nhận đc tại nhà , khoảng giữa tuần chuyển cũng đc chưa gấp lắm . Sau đó pót mã vận đơn lên đây cho mình để check

Bạn cho tên đầy đủ chi nhánh của NH nữa nếu ko có ko chuyển dc đâu , tức là :

Số TK : 0103697988 tại Nh Đông Á chi nhánh.... xxx....

Dùng chuyển phát nhanh EMS của Bưu điện Việt nam , khoảng 3-4 nagyf sau mình nhận đc hàng , mình mua hàng của RA đây cứ đúng 3 nagyf sau nhận đc tại nhà , khoảng giữa tuần chuyển cũng đc chưa gấp lắm . Sau đó pót mã vận đơn lên đây cho mình để check

NGÂN HÀNG ĐÔNG Á - CHI NHÁNH TIỀN GIANG

Địa chỉ: Khu phố Trung Lương, Phường 10, TP Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang

Số TK : 0103697988

thông báo đã gửi xong đây là phiếu gửi hàng cho bạn mã vận đơn mình tra chưa có.MVĐ:RA863155898VN

Chuyển thường ah ? , thế này thì hơi lâu đây , mà hình như thế là đi đường bộ không phải = máy bay , để mình check đường đi , mai mình sẽ chuyển tiền

Chuyển thường ah ? , thế này thì hơi lâu đây , mà hình như thế là đi đường bộ không phải = máy bay , để mình check đường đi , mai mình sẽ chuyển tiền

ai mà pít kái vụ này bao giờ đâu. nó bảo sao làm zậy thui. lần sau rút kinh nghiệm.

ai mà pít kái vụ này bao giờ đâu. nó bảo sao làm zậy thui. lần sau rút kinh nghiệm.

Chuyển thường chỉ áp dụng cho chặng ngắn vì nó rẻ và t thì như nhau nhưng chuyển xa phải dùng EMS đát hơn tý nhưng đi khắp VN chỉ trong vòng 3-4 ngày , tại mình chứ ko phải tại "nó"

Thế thôi !, ko "chat" lan man "ác-min" close pic ....

Chuyển thường chỉ áp dụng cho chặng ngắn vì nó rẻ và t thì như nhau nhưng chuyển xa phải dùng EMS đát hơn tý nhưng đi khắp VN chỉ trong vòng 3-4 ngày , tại mình chứ ko phải tại "nó"

Thế thôi !, ko "chat" lan man "ác-min" close pic ....

đã xong đâu mà close

Mai chuyển tiền xong close là vừa , 1 lần cũng mua 1 con main lap ở đây

top này e đã xem qua và thấy chú có khiếu nại về chất lượng. Hàng mình buôn bán đàng hoàng ko phải ai cũng thế đâu. Chú tes xong có vấn đề cứ nói.

Chuyển tiền chưa chú.!

Sáng nay bận lu bu quá , chiều chuyển nhé , khi nào xong pót lên cho , mà chuyển "chú" lúc nào nhanh thế ? "chú em " hay là "chú cháu" khẹc ...khec ...

Thế chỗ mình Kinh doanh j vậy ? , Biển hiệu là j, Công ty hay cửa hàng , hay tiệm , hay trung tâm , hay là ....Group ( to thế) ?

Sáng nay bận lu bu quá , chiều chuyển nhé , khi nào xong pót lên cho , mà chuyển "chú" lúc nào nhanh thế ? "chú em " hay là "chú cháu" khẹc ...khec ...

Thế chỗ mình Kinh doanh j vậy ? , Biển hiệu là j, Công ty hay cửa hàng , hay tiệm , hay trung tâm , hay là ....Group ( to thế) ?

E mới 24t. Thì phía ngòai đó ng ta hay gọi zậy mà.tieulangroup là mail làm việc của e.do có nhiều tk nên phải dùng chung để khỏi quên chú đừng cười. e đang làm kỹ thuật camera,kiêm kế toán của hệ thống cafe,bida,karaoke(tiều lan là tên hệ thống)đó mà mới wa phần cứng đây thôi.chưa có cửa hàng(chờ thời gian nữa).đang đợi chú để mua bác Vinh đồ độ 2 cái LCD chơi.

Vừa chuyển tiền lúc 15h30' từ NH Viettinbank CN Sơn la , nếu nhân viên NH làm việc "chăm chỉ" trên "bàn phím" thì ngày mai or chậm lắm là ngày mốt phía bên kia nhận đc , có lúc nó "hăng" lên gõ bàn phím chuyển cho ngay trong ngày như t/h vừa rồi chuyển cho RA ....

Có khi tiền về trc hàng ấy chứ , hôm qua tra "nó" vẫn nằm ở Bưu cục cấp 1 TP HCM :(