dxluan1986

giga 945 bị "ma" ám

Recommended Posts

Tình hình là thế này các bác ạ, e lắp 1 case giga 945 cho khách, ở nhà em, cắm phím chuột usb bình thường, dùng tẹt ga em dùng cả tuần rồi, lúc mang cho khách thì cắm case tại nhà khách, chuột nhận còn phím ko nhận, cứ báo lỗi usb, em thay bằng bàn phím tròn ps2 thì phím lúc nào cũng nhận, còn chuột lúc nhận lúc ko, cắm chuột ps2 thì chuột rất là lác. Nghĩ main lỗi em mang về nhà thử lại thì cũng chuột đấy, phím đấy dùng bình thường, mang đến khách lại thế, chả khác nào bị ma ám, từ hồi làm máy tính đến giờ, e chưa gặp trường hợp nào nó điên đến thế, akay đến thế, mong các bác cho em lời khuyên, e xin chân thành cảm ơn, case giga này e vẫn đang dùng để post bài lên forum đây ạ, em lắp cho khách main intel 945 thì cũng bị vậy, cắm bàn phím ps2 thì lúc nào cũng nhận, chuột usb thì dùng được 1 lúc là đơ chuột  :angry:  nhiều lúc muốn bỏ nghề quá các bác ạ

Tình hình là thế này các bác ạ, e lắp 1 case giga 945 cho khách, ở nhà em, cắm phím chuột usb bình thường, dùng tẹt ga em dùng cả tuần rồi, lúc mang cho khách thì cắm case tại nhà khách, chuột nhận còn phím ko nhận, cứ báo lỗi usb, em thay bằng bàn phím tròn ps2 thì phím lúc nào cũng nhận, còn chuột lúc nhận lúc ko, cắm chuột ps2 thì chuột rất là lác. Nghĩ main lỗi em mang về nhà thử lại thì cũng chuột đấy, phím đấy dùng bình thường, mang đến khách lại thế, chả khác nào bị ma ám, từ hồi làm máy tính đến giờ, e chưa gặp trường hợp nào nó điên đến thế, akay đến thế, mong các bác cho em lời khuyên, e xin chân thành cảm ơn, case giga này e vẫn đang dùng để post bài lên forum đây ạ, em lắp cho khách main intel 945 thì cũng bị vậy, cắm bàn phím ps2 thì lúc nào cũng nhận, chuột usb thì dùng được 1 lúc là đơ chuột  :angry:  nhiều lúc muốn bỏ nghề quá các bác ạ

kiểm tra lại xem có gắn thêm thiết bị nào khác ko,vd máy in ,webcam....

đúng rồi, tháo hết những thứ lằng nhằn ra rồi kiểm tra xem.

<blockquote class='ipsBlockquote'data-author="dxluan1986" data-cid="121641" data-time="1397647116"><p>

Tình hình là thế này các bác ạ, e lắp 1 case giga 945 cho khách, ở nhà em, cắm phím chuột usb bình thường, dùng tẹt ga em dùng cả tuần rồi, lúc mang cho khách thì cắm case tại nhà khách, chuột nhận còn phím ko nhận, cứ báo lỗi usb, em thay bằng bàn phím tròn ps2 thì phím lúc nào cũng nhận, còn chuột lúc nhận lúc ko, cắm chuột ps2 thì chuột rất là lác. Nghĩ main lỗi em mang về nhà thử lại thì cũng chuột đấy, phím đấy dùng bình thường, mang đến khách lại thế, chả khác nào bị ma ám, từ hồi làm máy tính đến giờ, e chưa gặp trường hợp nào nó điên đến thế, akay đến thế, mong các bác cho em lời khuyên, e xin chân thành cảm ơn, case giga này e vẫn đang dùng để post bài lên forum đây ạ, em lắp cho khách main intel 945 thì cũng bị vậy, cắm bàn phím ps2 thì lúc nào cũng nhận, chuột usb thì dùng được 1 lúc là đơ chuột :angry: nhiều lúc muốn bỏ nghề quá các bác ạ</p></blockquote>