Sign in to follow this  
thuylaptop1

Lớp sửa chữa laptop miễn phí dành cho nguời khuyết tật tại laptopblue

Recommended Posts

Dạy sửa chữa laptop dành cho nguời khuyết tật (miễn phí toàn phần không bao gồm ăn ở)

Khóa 27

Laptopblue mở lớp Dạy nghề sửa chữa laptop miễn Phí cho người khuyết tật , khóa học sửa chữa laptop miễn Phí cho người khuyết tật để hỗ trợ cho những người khuyết tật, thiếu may mắn khi một phần nào đó trên cơ thể bạn không được hoàn thiện, nhưng bạn vẫn có thể lắng nghe, bạn có khả năng tư duy logic và sử dụng được đôi bàn tay của mình, Laptopblue khai giảng lớp sửa chữa laptop miễn phí dành cho học viên khuyết tật.

Điều kiện nhập học:

• Khả năng thao tác tốt đôi bàn tay của mình
  • Đã có kiến thức về điện tử cơ bản và biết sử dụng máy tính.
  • Có quyết tâm cao để theo học, có sức khỏe đảm bảo để theo học.
  • Không đuợc phép nghỉ bât kỳ buổi lý thuyết nào khi không có lý đo chình đáng.
  • Có khả năng vệ sinh cá nhân độc lập.

Với khóa học này, laptopblue mong muốn sẽ mang lại cho bạn nguồn kiến thức giúp bạn trở thành một ktv sửa chữa laptop chuyên nghiệp. Với những kiến thức bạn được cập nhật trong  khóa học sẽ được áp dụng vào thực tế giúp cho bạn tìm thấy niềm đam trong công việc.Laptopblue hy vọng sẽ giúp bạn có một công việc phù hợp để giúp ích cho bản thân và xã hội và muốn thấy rằng tạo hóa không hề bất công với bất cứ ai.

Thời gian học dự tính 3 hoặc 4 tháng. Phần lý thuyết mạch laptop  học vào buổi tối 2/4/6 từ 19h> 21h, Thực hành vào giờ làm việc ban ngày với sự hướng dẫn của nhân viên kỹ thuật laptopblue (có thể chia ca nếu số lượng hv cao) tất cả các trang thiết bị,vật liệu, main board hỗ trợ thực hành là không hạn chế.chương trình học như những lớp khac.

Vui lòng tham khảo chương trình học tại đây:  http://laptopblue.com/forum/showthread.php?t=1234
Hoặc tại đây : day-sua-laptop-truc-tuyen-tai-laptopbluevn

*Cơ hội làm việc tại laptopblue là rất cao cho những học viên hoc tốt với đãi ngộ hợp lý, chúng tôi cũng có thể giới thiệu việc làm cho các bạn khi đạt chuẩn.

Để được tư vấn vui lòng đến trực tiếp công ty TNHH MTV TM&DV Tin học Nhật quang số 576 Lê Trọng Tấn – Tây Thạnh –Tân Phú –Tp.HCM hoặc liên lạc với chúng tôi qua số điện thoại 0918.181.391 (Mr Thủy).

Các bạn quan tâm vui lòng ĐĂNG KÝ TẠI ĐÂY với lời giới thiệu ngắn gọn về tình trạng bản thân cùng thông tin liên lạc.

Chúng tôi sẽ liên lạc với bạn khi nhận được thông tin , số luợng học viên có hạn để bảo đảm chất lượng dạy/học mong các bạn thông cảm. Các bạn nhập học vui lòng nộp 1 đơn xin nhập học theo mẫu dưới hoặc giấy giới thiệu của 1 tổ chức nơi mình đang sinh hoạt + 1 CMDN có chứng thực.

Laptopblue xin cảm ơn các bạn đã quan tâm !