VuMinhTien

Reset máy in samsung 1640+2240+2245+4200+4300

Recommended Posts

anh em nào có phần mềm reset may SamSung ML-1640 v1.01.00.91 cho em xin với.Mấy phần mềm reset kia em reset hoài mà ko dc. Còn Trường hợp máy in SS ML-1640 khởi động vào là xuất hiện 2 đèn đỏ ko là dc j hết là bị sao vậy?

Nên chuyển nó lên firmware v93, sau đó flash lại là xong, tham khảo thêm ở đây: http://resetcounter.com

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Chia sẻ trên các trang khác
Mình vừa làm một con ML-1640 FW version V1010084 tìm mãi ko thấy thằng 84 đâu đành dùng V1010060 để reset, V1010060 thấy có bạn Tuấn trong Gia Lai đã dùng được. Sau khi reset thì in từ máy thì thấy báo FW đã xuống 60 nhưng bây giờ máy tính ko nhận được máy in. Làm sao đây anh em? Giúp mình với !

Kinh nghiệm là hiện tại đã có phiên bản hỗ trợ: v83, 93, 96. Nếu nó thấp hơn 3 em đó thì up lên (dùng tool up của Samsung cho chắc ăn)

Ví dụ của bác v84 nên lên 93. Sau đó thịt nó, em ở đây không share gì thêm, vì các lão trưởng đã lo hết rồi hihi

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

chu thich (Kinh nghiệm là hiện tại đã có phiên bản hỗ trợ: v83, 93, 96. Nếu nó thấp hơn 3 em đó thì up lên (dùng tool up của Samsung cho chắc ăn)

Ví dụ của bác v84 nên lên 93. Sau đó thịt nó, em ở đây không share gì thêm, vì các lão trưởng đã lo hết rồi hihi)

...........................................

của mình là v84 mình lên v93 dược rồi . cài driver lại đã xong. nhưng nó báo đèn đỏ , và mình lấy hộp mực máy khác sang thì in dược . xin các bạn hướng dẩn thêm cách khắc phục để sử dụng hộp mực của nó. xin BAN "Nobody Known" hướng dẩn thêm bên trên bạn có gi là " thịt nó " hay " flash lại " Nghĩa là làm như thế nào hả bạn. xin hướng dẩn cụ thể thêm , cảm ơn các bạn nhiều. chúc sức khỏe.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Mình cũng vậy, có ai check OK không ta ???

Sao có 1 file.exe mà thôi.

các bạn tắt hết các chương trình diệt víu là chạy được phần mềm rết này thôi.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Tạo tài khoản hoặc đăng nhập để trả lời

You need to be a member in order to leave a comment

Tạo tài khoản

Hãy đăng ký làm thành viên nào, rất dễ dàng thôi !

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Already have an account? Sign in here.

Sign In Now