TyHon

May fax panasonic kx-fp701 - không goi đi được

Recommended Posts

Máy fax của mình gọi đến được, fax đi, đến được chỉ mổi tội ko gọi đi được. Khi bấm số nó kêu gì tách tách hơi lâu, Bấm số xong tít liên tục giống như máy bận. Đã kiểm tra mọi thứ đều tốt . Mong anh em giúp đở cho

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Chia sẻ trên các trang khác
Máy fax của mình gọi đến được, fax đi, đến được chỉ mổi tội ko gọi đi được. Khi bấm số nó kêu gì tách tách hơi lâu, Bấm số xong tít liên tục giống như máy bận. Đã kiểm tra mọi thứ đều tốt . Mong anh em giúp đở cho

RESET LẠI ĐI, CÓ THỂ BỊ TAI NGHE NỮA ĐÓ .

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Do tiếp xúc của bộ phím bấm lâu ngày bị bong tróc hoặc chai gây ra, tháo ra lau nhẹ hoặc có thể vẽ lại bằng keo dẫn điện

Cuối cùng không được thì thay bàn phím

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Các bác cho em hỏi! may copy bình thường mỗi tội không gọi được cũng không nhận được điện thoại, và fax di fax về cũng không được luôn! khi bấm gọi thì vẫn call bình thường nhưng nhưng bên kia thì không thay gì! nó lỗi ở đâu máy fax cũng như trên

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Các bác cho em hỏi! may copy bình thường mỗi tội không gọi được cũng không nhận được điện thoại, và fax di fax về cũng không được luôn! khi bấm gọi thì vẫn call bình thường nhưng nhưng bên kia thì không thay gì! nó lỗi ở đâu máy fax cũng như trên

ở mạch nhận tín hiệu ( có jack cắm RJ11) bạn thay thử biến zin T101 thử, loại này hay bị lổi cuộn đó lắm

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Tạo tài khoản hoặc đăng nhập để trả lời

You need to be a member in order to leave a comment

Tạo tài khoản

Hãy đăng ký làm thành viên nào, rất dễ dàng thôi !

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Already have an account? Sign in here.

Sign In Now